Set Muối Chấm 3 Vị

Thương hiệu: Đặc Sản Út Gái   |   Tình trạng: Còn hàng
45,000₫ 60,000₫
Chỉ Có Tại Đặc Sản Út Gái:
  • Cam Kết Sản Phẩm Chất Lượng
    Cam Kết Sản Phẩm Chất Lượng
  • Giao Hàng Siêu Tốc TPHCM
    Giao Hàng Siêu Tốc TPHCM
  • Đổi Trả Nếu Sản Phẩm Không Đạt Chất Lượng
    Đổi Trả Nếu Sản Phẩm Không Đạt Chất Lượng

Mô tả sản phẩm

Set Muối Chấm 3 Vị – Ớt Xiêm Xanh, Ớt Đỏ Thành Thánh, Tiêu Đen Ngũ Vị Đậm Đà Hấp Dẫn

set muối chấm 3 vị

Set Muối Chấm 3 Vị – Bộ gia vị chấm ngon cho mọi món ăn

Set Muối Chấm 3 Vị là sự kết hợp độc đáo của 3 loại muối chấm thơm ngon gồm Muối Ớt Xiêm Xanh, Muối Ớt Đỏ Thành Thánh và Muối Tiêu Đen Ngũ Vị. Mỗi loại mang một hương vị riêng biệt, giúp món ăn thêm đậm đà, kích thích vị giác và phù hợp với nhiều khẩu vị khác nhau.

Sản phẩm là lựa chọn hoàn hảo để chấm hải sản, trái cây, đồ nướng, thịt luộc hoặc các món ăn vặt hằng ngày.

Thông tin sản phẩm

  • Tên sản phẩm: Set Muối Chấm 3 Vị

  • Gồm 3 vị:

    • Muối Ớt Xiêm Xanh: vị cay thơm đặc trưng, phù hợp chấm hải sản, thịt nướng.

    • Muối Ớt Đỏ Thành Thánh: vị cay đậm đà, màu sắc hấp dẫn, tăng hương vị cho món ăn.

    • Muối Tiêu Đen Ngũ Vị: thơm nồng vị tiêu, hòa quyện cùng các loại gia vị truyền thống.

  •  

Điểm nổi bật của Set Muối Chấm 3 Vị

  • 3 hương vị khác nhau trong một set tiện lợi.

  • Hương vị hài hòa, dễ kết hợp với nhiều món ăn.

  • Muối chấm thơm ngon, đậm đà, kích thích vị giác.

  • Thiết kế nhỏ gọn, dễ bảo quản và mang theo.

  • Thích hợp sử dụng trong gia đình, tiệc BBQ, du lịch hoặc làm quà tặng.

set muối chấm 3 vị

Gợi ý cách sử dụng

Set Muối Chấm 3 Vị có thể dùng để:

  • Chấm tôm, cua, ghẹ, mực và các loại hải sản.

  • Chấm xoài, cóc, ổi, trái cây chua.

  • Ăn kèm thịt nướng, gà luộc, đồ chiên.

  • Dùng làm gia vị chấm trong các bữa ăn hằng ngày.

set muối chấm 3 vị

Vì sao nên chọn Set Muối Chấm 3 Vị?

Với sự kết hợp của Ớt Xiêm Xanh cay thơm, Ớt Đỏ Thành Thánh đậm vị và Tiêu Đen Ngũ Vị thơm nồng, Set Muối Chấm 3 Vị mang đến trải nghiệm thưởng thức đa dạng, giúp mỗi món ăn trở nên hấp dẫn hơn. Đây là sản phẩm tiện lợi, phù hợp cho những ai yêu thích các loại gia vị chấm đặc trưng và thơm ngon.

 

- 19%

Khô Cá Cơm Loại 1 Sạch Cát 1Kg

290,000₫ 360,000₫
- 19%

Khô Cá Cơm Loại 1 Sạch Cát- Túi 500Gr

145,000₫ 180,000₫
- 26%

Khô Cá Dứa Biển 3 Nắng Vị Vừa Ăn

590,000₫ 800,000₫
- 29%

Khô Cá Dứa Cần Giờ 1 Nắng - 1Kg

390,000₫ 550,000₫